Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nguyenan2k12
nguyenan2k12 Thành Viên Mới

Tiền VND : 9

Số Liked : 3

Smile 
Giới thiệu game Ợ các bạn thân mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 sân chơi vlcm ko hút máu sv ổn định . Với nhiều người đây ko phải là sv xa lạ vì tăm con nhà bà tiếng của nó là khỏi xét ~~ . vào chủ yếu là thỏa mãn đập đồ LLTT cung 8 đan điền 8 tiêu 7 hay ám khí 7 .v.v.v

Đồ nhận được khi vào game 100k vé vàng huân chương 2014 tăng dame máu thủ = tỷ cấp võ học = trăm ngàn + 188 thông tím .v.v..
chú ý Mỗi ngày nhận được 1540 LDC 1540 LTC 1540 BLD 1540 bk phi long , giáng long ,v,v,v tha hồ đập đồ
Điều kiện nhận Code nhận 100kw tt đồ là free nhưng các bạn phải tự lấy code trên trang của tàu
Hiện mình đang chơi sv 275 và 264 link game [You must be registered and logged in to see this link.]
------mọi thông tin chi tiết các bạn vui lòng tham khảo tại [You must be registered and logged in to see this link.]

buonvip2kht
buonvip2kht Thành Viên Mới

Tiền VND : 1

Số Liked : 0

ai có ních vlcm tàu nào ko cho em nich

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Khóa học "Lập trình - Phát triển Ứng dụng Android"Trở thành chuyên gia trong lĩnh vực phát triển ứng dụng Android. Nhận ngay ưu đãi lớnĐăng ký tư vấn ngay