Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

SomeBodyELSE
SomeBodyELSE Sáng lập viên

Tiền VND : 736

Số Liked : 105

Phương châm : Siêu Nhân Gao

Mình vào chơi thấy hay mà ít người. Share cho mọi người (những ai chưa biết) 
Giới thiệu sơ qua tí đã nhé:

đây là acc mình chơi từ trưa ( nhìn tên ).
[You must be registered and logged in to see this link.]
Các tính năng đã nói:
1.dát vàng

Ép tiềm năng:
Mua cái này

Xu lập acc được 50k với xu khóa 100k. Mua rương xu khóa trong shop thì 50k xu được khảng 130-150k nhé. Shop xu khóa cũng đầy đủ những thứ cần mua rồi. Lập vài acc mà send xu dùng cho thoải mái.

Mới đầu chơi khá là nhọc,exp kiếm rất khó nhé. Cày lên được cấp 7 vào G mới mua được dây chuyền. Vip thì chỉ cần có xu nâng max lên 12 cũng đc nhưng lâu. Phó bản thì vẫn lỗi,mình mới cấp 13 chỉ đi đc kiến với gà con. Kiến thì có lúc lật bài xong thì lỗi,gà con khó đến boss ngôi nhà nó được chắn bởi cái gì ấy,ko giết được,thường với dễ thì bt. Mới chỉ test được đến thế.
 Vào war gặp thằng này 1 trận,chắc là admin,đồ của nó ko biết lấy ở đâu,cấp 23 thấy mở được thẻ bài và vật tổ rồi.

Sever Việt hóa chỉ 20% thôi,còn lại là tiếng Bồ Đào Nha,nhưng ai chơi Gn lậu rồi thì đều đã rõ hết.
 Chắc sever mới mở và đang test
 Ai có hứng thú thì vào chơi nhé.

Link đây : [You must be registered and logged in to see this link.]   (đăng ký sever Alpha nhé,chơi cho vui)

Ai đọc kỹ bài rồi hãng cm nhé,tránh hiện tượng trẻ trâu. Nhắc lại lần nữa là ko cần like

http://forum.gamex4vn.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Khóa học "Lập trình - Phát triển Ứng dụng Android"Trở thành chuyên gia trong lĩnh vực phát triển ứng dụng Android. Nhận ngay ưu đãi lớnĐăng ký tư vấn ngay